Ìfọ́nká, Ìgbéga, àti Ìdáṣe

Iṣẹ́ ọwọ́ fún ṣíṣe iṣẹ́-ìròyìn aṣèwádìí le súni nípa onírúurú ìfikọ́ra. Ohun èlò yìí sọ só àìmọye ìpèníjà tí àwọn aládàáṣe kojú àti àwọn àjọ ilé-iṣẹ́ òròyìn tí ṣe àtẹ̀jáde àti ìfọ́nká ìwádìí. Ẹ tún wo àwọn ohun èlò tó níṣe lórí ìlọ́wọ́sí àwọn olùwòran àti ìṣàfihàn ipa, èyí ẹ le rí nínú GIJN Sustainability Resource Center.

Àwọn Ohun Èlò fún Àjọ

  • Ìbádòwòpọ̀-ọ̀rẹ́ àti Ìfọwọ́sowọ́pọ̀
  • Àtẹ̀jáde Ìtàn-kan náà sí ọ̀pọ̀ Ìwé-ìròyìn
  • Mímútóbi ẹ̀rọ ìtàkùn ayélujára ní yàrá-ìròyìn rẹ

Ìfọ́nká àti Ìdáṣe

  • Ríró-ohùn àwọn Ìtàn Aṣèwádìí
  • Ríró-ohùn lásìkò Ìtànkálẹ̀ ààrùn
  • Níbi tò yẹ ká ti rò-ohùn
  • Níbi tí a ti le gbà Owó-ìrànwọ́
  • Àdéhùn
  • Ìsedúró tó léwu
  • Isedúró Ìnáwó Ilé-iṣẹ́ tó ń gbé ìròyìn jáde
  • Ààbò àti Àìléwu
  • Ìkànnì Àtẹ̀jáde-ara-ẹni.

Ǹjẹ́ ẹ ri wí pé ó wúlò?       Bẹ́ẹ̀ni               Bẹ́ẹ̀kọ́