Ohun tó Yẹ kó o ṣe Lásìkò tí Wọ́n Tẹ̀lé Ọ tàbí Orísun Rẹ
Láti ọ̀dọ Rowan Philip | ọjọ́ kẹtà-dín-lógún oṣù karùn-ún, Ọdún 2021 Harvey Weinstein lẹ́yìn ìgbà tí ó fara hàn ní Ilé-Ẹjọ́ ní New York. Wọ́n padà sọ ọ́ sí ẹ̀wọ̀n,…
Láti ọ̀dọ Rowan Philip | ọjọ́ kẹtà-dín-lógún oṣù karùn-ún, Ọdún 2021 Harvey Weinstein lẹ́yìn ìgbà tí ó fara hàn ní Ilé-Ẹjọ́ ní New York. Wọ́n padà sọ ọ́ sí ẹ̀wọ̀n,…
Ìtọ́nisọ́nà yìí ni wọn ṣe ìdúpẹ́ láti ran àwọn Google News Initiative lọ́wọ́. Talya Cooper ni ó ṣe ìwádìí àti ló kọ ọ́, olùwádìí tí ó tẹ̀dó sí New York…
Àkójọpọ̀ ìṣìrò korò: àwọn oníṣẹ́-ìròyìn tí ó ju egbèje lọ ní ó di pípa ní 1992, pẹ̀lú àwọn tí wọ́n dojú ìjà kọ tí wọ́n sì ṣe inúnibí sí ju…
Jọ̀ ó tẹ “tókàn” láti bẹ̀rẹ̀. Irinṣẹ́ Fún Àgbéyẹ̀wò Ààbò Àwọn Oníṣẹ́-Ìròyìn (JSAT) dàgbàsókè fún ìlò àwọn Alábàáṣepọ̀ GIJN àti àwọn Oníròyìn káàkiri àgbáyé. Lórí ìparí, irinṣẹ́ fún àgbéyẹ̀wò máa…
Wọ́n gba àwọn Oníròyìn ní ìyànjú gidigidi láti dá ààbò bo àwọn ìbánisọ̀rọ̀ wọn àti àwọn ìròyìn wọn láti dènà ìruga sókè ìhalẹ̀mọ́ni. Síbẹ̀, ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ẹ̀kọ́ ṣe àfihàn pé…
Àwọn òǹkà yẹn jẹ́ ohun ìkorò fún àwọn akẹgbẹ́ wa káàkiri àgbáyé. Gẹ́gẹ́ bí aṣojú àwọn oníṣẹ́-ìròyìn ìfẹ̀hónú hàn ṣe sọ, láti 1992, àwọn oníròyìn tí ó ju egbèje (1,400)…
Abraji’s Security Manual fún kíkó ìròyìn lópòópónà jọ lórí ìfẹ̀hónú hànKíkó Ìròyìn Lópòópónà Jọ Lórí Àwọn Tó Ń Fẹ̀họ́nú Hàn. Kíkó ìròyìn jọ lórí ìfẹ̀hónú hàn lóri pópó níṣe pẹ̀lú…
Láti ọ̀dọ Rowan Philip | ọjọ́ kẹtà-dín-lógún oṣù karùn-ún, Ọdún 2021 Harvey Weinstein lẹ́yìn ìgbà tí ó fara hàn ní Ilé-Ẹjọ́ ní New York. Wọ́n padà sọ ọ́ sí ẹ̀wọ̀n,…
Láti ọwọ́ Martin Shelton | ọjọ́ kejìlá oṣù kẹjọ, ọdún 2016 Ṣọ́ ògiri rẹ. (Peter Levy) Dídáààbò bo ara ẹni láìsọ ọkàn rẹ nù Àtẹ àwọn ohun èlò òǹkọ̀wé wà…
Ohun Tó Yẹ Ní Ṣíṣe Lásìkò Tí Àwọn Aláṣẹ/ Agbófinró Já Wọ Inú Ilé Rẹ. Láti ọwọ́ Julia Krasnikova | Ọjọ́ kejì-lé-lógún oṣù kẹrin, ọdún 2021 Roman Anin (lọ́wọ́ ọ̀tún),…