Àwọn Ìfúnni àti Ìdàpọ̀ ọ̀rẹ́

Ǹjẹ́ o ń wá àyè láti ṣe ìgbéga sí ìmọ̀ọ́ṣe rẹ àti kí o fẹ àgbáyé lójú? Ó fẹ́ fọ́ iṣẹ́ ojoójúmọ́ nínú yàrá-ìròyìn kí o sì ṣe ìdàgbàsókè iṣẹ́ àkànṣe titun? Yẹ àwọn gbajúgbajà àwọn ohun èlò lórí àwọn ìfúnni àti ìdàpọ̀ ọ̀rẹ́. Àti àǹfààní ìgbà-kúkurú àti ìgbà-gígùn, fún àwọn òṣìṣẹ́ àti àwọn oníròyìn Aládàáni. Rí i dájú wí pé o wo àwọn ìbéèrè àti àkókò ìparí. 

  • Owó-ìrànwọ́ tó níṣe pẹ̀lú COVID-19
  • Ìdàpọ̀ Alápapọ̀
  • Ìdàpọ̀ kárí-ayé
  • Àwọn Ìdàpọ̀ Àrà-ọ̀tọ̀
  • Àwọn Owó-ìrànwọ́ tó ń kó ìròyìn jọ 
  • Àwọn Owó-ìrànwọ́ Adálérí-ìṣẹ̀lẹ̀ gidi
  • Àwọn Owó-ìrànwọ́ mìíràn